O YA UFUNDI STADI (VETA)

MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZ
MKATABA WA UJENZI

o mwezi 82— 2022

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe

KATI YA
1. pGeRA__, S.L.P- _qe&

u na Mafunzo ya

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha
likana

inaiwakili ka ya Elim
L8 A ambacho kinaiwakilisha Mam@ .
Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu ataju

Kkama “Mwajiri”) kwa upande mmoja;

NA
966 Bykcé A P

») kwa upande mwingine

AL TIAES CHPRLES Jo#M S.L.P.
(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya

FWIMBA

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya Kw i MEA :

KWAFKUWA Mwajiri amefanya _majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi ya
KuIENGA TEMGo LA S100:. MSING!I NP SoM#A

NA IﬁWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBIL| ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1. GHARAMA YA UFUNDI

Kwamba, kwa gharama ya Shilingi i
X gi za Tanzania _4,000,000/2 _ , Fundi
ataf i 7 s Fanal
Kati::Y;k'ELﬁh—E@#&ﬁ_ kwa masharti yaliyo katika Mkataba huu.

a huu, kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”
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2. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)

Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya

ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Mwaijiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;
(a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi

(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundi;

(c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundi;

(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundi;

(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi;na

(f)Baada ya kukamilika kwa“Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya Ufundi.

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(a) Fundi atakabidhiwa eneo la tarehe Q4 _ mwezi 03 2022
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. lwapo Fundi atakabidhiwa

tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili

zitasaini.

!

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku jﬁ toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko ya' ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5, WAJIBU WA FUNDI
Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -

(a) Kujenga TEMGO LA STeona kukamilisha ujenzi kama inavyconekana katika
Michoro pamoja na Mchanganuo wa Vifaavya Ujenzi (Schedule of materials)
sambamba na maelekezo ya Mwajiri;

(b) Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work programme)ndani ya siku 7 tangu tarehe
ya kusaini Mkataba huu ili kupata kibali cha Mwajiri.
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